DANH MỤC SẢN PHẨM

Nhận bản tin


Cáp quang treo phi kim loại / kim loại 48 FO, core

See 2 more pictures

Giá:
24.500 VND
Mã hàng:
Cáp quang treo 48 FO
Giao hàng:
Calculated at checkout
Số lượng:


Mô tả sản phẩm

Giá: 24.500 đ/m.

Số sợi: 48 sợi quang đơn mode.
Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước.
Lớp sợi Aramid gia cường.
Lớp nhựa PE bên trong
Lớp thép bảo vệ
Lớp nhựa PE bên ngoài.
Dây tuốt vỏ

Kho_cáp_quang.jpg


Thông tin bảo hành

Tất cả cáp quang đều được bảo hành 12 tháng
Cáp quang 24 FO | cap quang 24FO | cáp quang 24 core | cap quang 24 core | cáp quang 24FO, 24 core phi kim loại | cap quang 24FO, 24 core phi kim loai | cáp quang 24FO, 24 core giá rẻ | cap quang 24FO, 24 core gia re | cáp quang 24FO, 24 core đơn mốt | cap quang 24FO, 24 core don mode | cáp quang 24FO, 24 core signle mode | cap quang 24FO, 24 core single mode | cáp quang 24FO, 24 core multimode | cap quang 24FO, 24 core multimode | cáp quang 24FO, 24 core sacom | cáp quang 24FO, 24 core bưu điện | cáp quang 24FO, 24 core viettel | cáp quang 24FO, 24 core PMC | cáp quang 24FO, 24 core VNPT | cáp quang 24FO, 24 core postef |

Write your own product review

Nhận xét về sản phẩm

This product hasn't received any reviews yet. Be the first to review this product!

Tư vấn bán hàng


Google+

Kinh doanh - Kỹ thuật

Thêm vào danh sách bạn muốn

Nhấn vào nút dưới để thêm Cáp quang treo phi kim loại / kim loại 48 FO, core vào danh sách yêu thích

Sản phẩm vừa xem