DANH MỤC SẢN PHẨM

Nhận bản tin


Cáp thuê bao quang 2FO, core

Click to enlarge

Giá:
1.950 VND
Mã hàng:
Cáp thuê bao quang 2FO
Giao hàng:
Calculated at checkout
Số lượng:


Mô tả sản phẩm

Cáp thuê bao quang 2FO, Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 - 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

  • Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Dây treo cáp bằng thép 1x1.2 mm.
  • Được dùng như loại cáp treo FTTH.

MỘT SỐ THUẬT NGỮ THƯỜNG SỬ DỤNG DÂY THUÊ BAO QUANG FTTH 2 CORE

Cáp quang luồn cống 2 FO (2core) |Cáp quang 2 FO | cap quang 2FO | cáp quang 2 core | cap quang 2 core | cáp quang 2FO (core) phi kim loại | cap quang 2FO, 2 soi phi kim loai | cáp quang 2 sợi giá rẻ | cap quang 2 core gia re | cáp quang 2 core đơn mốt


Thông tin bảo hành

cáp quang 2FO | Cáp quang 4FO | thuê bao quang 2FO | Thuê bao quang 4FO |Cáp quang 16 FO | cap quang 2 - 4FO | cáp quang 2 - 4 core | cap quang 2 - 4 core | cáp quang 2 - 4FO, 2 - 4 core phi kim loại | cap quang 2 - 4 FO, 2 - 4 core phi kim loai | cá

Tìm loại sản phẩm tương tự


Write your own product review

Nhận xét về sản phẩm

This product hasn't received any reviews yet. Be the first to review this product!

Tư vấn bán hàng


Google+

Kinh doanh - Kỹ thuật

Thêm vào danh sách bạn muốn

Nhấn vào nút dưới để thêm Cáp thuê bao quang 2FO, core vào danh sách yêu thích

Sản phẩm vừa xem