DANH MỤC SẢN PHẨM

Nhận bản tin


Cáp quang treo kim loại / phi kim loại 24 FO, core

See 2 more pictures

Giá:
12.500 VND
Mã hàng:
Cáp quang treo 24 FO
Giao hàng:
Calculated at checkout
Số lượng:


Mô tả sản phẩm

Một số thông tin cơ bản của cáp quang 12 sợi:

Cáp quang treo phi kim loại 24 core là loại cáp quang dùng để treo trên các cột điện hoặc các địa hình trên không thông các các điểm cố định cách xa nhau nhờ sợi dây theo chịu lực F8.

Cáp quang 24fo là loại cáp quang có chứa 24 sợi quang với chất liệu thủy tinh, được truyền tín hiệu bằng ánh sáng, bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Phần tử chịu lực trung tâm của cáp quang Phi kim loại (FRP).
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng. Với cáp quang 24 fo được chia làm 4 ống lỏng, mỗi ống lỏng có chứa 8 sợi quang.
Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước.
Lớp sợi Aramid gia cường.
Lớp nhựa PE bên trong
Lớp nhựa PE bên ngoài.
Dây tuốt vỏ


MỘT SỐ TÊN THƯỜNG GỌI CỦA CÁP QUANG 24 SỢI

Cáp quang 24 FO | cap quang 24FO | cáp quang 24 core | cap quang 24 core | cáp quang 24FO, 24 core phi kim loại | cap quang 24FO, 24 core phi kim loai | cáp quang 24FO, 24 core giá rẻ | cap quang 24FO, 24 core  gia re | cáp quang 24FO, 24 core đơn mốt | cap quang 24FO, 24 core don mode | cáp quang 24FO, 24 core signle mode | cap quang 24FO, 24 core single mode | cáp quang 24FO, 24 core  multimode | cap quang 24FO, 24 core multimode | cáp quang 24FO, 24 core  sacom | cáp quang 24FO, 24 core bưu điện | cáp quang 24FO, 24 core viettel | cáp quang 24FO, 24 core  PMC | cáp quang 24FO, 24 core  VNPT | cáp quang 24FO, 24 core postef |


Thông tin bảo hành

Tất cả cáp quang đều được bảo hành 12 tháng

Write your own product review

Nhận xét về sản phẩm

This product hasn't received any reviews yet. Be the first to review this product!

Tư vấn bán hàng


Google+

Kinh doanh - Kỹ thuật

Thêm vào danh sách bạn muốn

Nhấn vào nút dưới để thêm Cáp quang treo kim loại / phi kim loại 24 FO, core vào danh sách yêu thích

Sản phẩm vừa xem