DANH MỤC SẢN PHẨM

Nhận bản tin


Dây nhảy quang multimode SC-LC

Click to enlarge

Giá:
45.000 VND
Mã hàng:
Dây nhảy quang multimode SC-LC
Kho hàng:
Cáp điện thoại, cap dien thoai, dây điện thoại, day dien thoai, cap vien thong, cáp viễn thông, cáp thông tin , cap thong tin, cáp quang, cap quang, day cap dien thoai, dây cáp điện thoại, dây thuê bao, day thue bao, thiết bị viễn thông, thiet bi vie
Giao hàng:
Calculated at checkout
Số lượng:


Mô tả sản phẩm

Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm:
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối LC

 LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng

 Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Thông số kỹ thuật chi tiết

Parameter

Unit

FC, SC, LC

Armoured fiber patch cord

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

 Insertion Loss(Typical)

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Return Loss

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

 Operating Wavelength

nm

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

 Exchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Vibration

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Operating Temperature

ºC

-40~+75

-40~+75

-40~+75

-40~+75

 Storage Temperature

ºC

-40~+85

-40~+85

-40~+85

-40~+85

 Cable Diameter

mm

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9


Thông tin bảo hành

Dây nhảy quang SC-LC

Write your own product review

Nhận xét về sản phẩm

This product hasn't received any reviews yet. Be the first to review this product!

Tư vấn bán hàng


Google+

Kinh doanh - Kỹ thuật

Thêm vào danh sách bạn muốn

Nhấn vào nút dưới để thêm Dây nhảy quang multimode SC-LC vào danh sách yêu thích

Sản phẩm vừa xem